Plugins - Akismet - en to cy_GB translation catalogue (228 entries)

en: %1$s changed the comment status to %2$s.
cy_GB: Mae %1$S wedi newid statws sylw i %2$s.

en: %d comment could not be checked. | %d comments could not be checked.
cy_GB[0]: Nid oedd modd gwirio %d sylw.
cy_GB[1]: Nid oedd modd gwirio %d sylw.
cy_GB[2]: Nid oedd modd gwirio %d sylw.
cy_GB[3]: Nid oedd modd gwirio %d sylw.

en: %d comment moved to Spam. | %d comments moved to Spam.
cy_GB[0]: Wedi symud %d sylw i'r Sbam.
cy_GB[1]: Wedi symud %d sylw i'r Sbam.
cy_GB[2]: Wedi symud %d sylw i'r Sbam.
cy_GB[3]: Wedi symud %d sylw i'r Sbam.

en: %s ago
cy_GB: %s yn ôl

en: %s approved | %s approved
cy_GB[0]: %s wedi'i gymeradwyo
cy_GB[1]: %s wedi'u cymeradwyo
cy_GB[2]: %s wedi'u cymeradwyo
cy_GB[3]: %s wedi'u cymeradwyo

en: %s comment was caught as spam. | %s comments were caught as spam.
cy_GB[0]: Mae %s sylw wedi eu dal fel sbam.
cy_GB[1]: Mae %s sylw wedi eu dal fel sbam.
cy_GB[2]: Mae %s sylw wedi eu dal fel sbam.
cy_GB[3]: Mae %s sylw wedi eu dal fel sbam.

en: %s false positive | %s false positives
cy_GB[0]: %s  cadarnhaol anghywir
cy_GB[1]: %s  cadarnhaol anghywir
cy_GB[2]: %s  cadarnhaol anghywir
cy_GB[3]: %s  cadarnhaol anghywir

en: %s logo
cy_GB: logo %s

en: %s missed spam | %s missed spam
cy_GB[0]: %s sbam wedi ei golli
cy_GB[1]: %s sbam wedi eu colli
cy_GB[2]: %s sbam wedi eu colli
cy_GB[3]: %s sbam wedi eu colli

en: %s reported this comment as not spam.
cy_GB: Adroddodd %s nad sbam yw'r sylw hwn.

en: %s reported this comment as spam.
cy_GB: Adroddodd %s taw sbam yw'r sylw hwn.

en: (opens in a new tab)
cy_GB: (yn agor mewn tab newydd)

en: (undo)
cy_GB: (dadwneud)

en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comment already.  | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comments already.
cy_GB[0]: Mae <a href="%1$s">Akismet</a> eisoes wedi amddiffyn eich gwefan rhag sbam %2$s sylw.
cy_GB[1]: Mae <a href="%1$s">Akismet</a> eisoes wedi amddiffyn eich gwefan rhag sbam %2$s sylw.
cy_GB[2]: Mae <a href="%1$s">Akismet</a> eisoes wedi amddiffyn eich gwefan rhag %2$s sylw sbam.
cy_GB[3]: Mae <a href="%1$s">Akismet</a> eisoes wedi amddiffyn eich gwefan rhag %2$s sylw sbam.

en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from <a href="%2$s">%3$s spam comment</a>. | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from <a href="%2$s">%3$s spam comments</a>.
cy_GB[0]: <a href="%1$s">Mae Akismet</a> wedi diogelu eich gwefan rhag <a href="%2$s">%3$s o syllwadau sbam</a>.
cy_GB[1]: <a href="%1$s">Mae Akismet</a> wedi diogelu eich gwefan rhag <a href="%2$s">%3$s o syllwadau sbam</a>.
cy_GB[2]: <a href="%1$s">Mae Akismet</a> wedi diogelu eich gwefan rhag <a href="%2$s">%3$s o syllwadau sbam</a>.
cy_GB[3]: <a href="%1$s">Mae Akismet</a> wedi diogelu eich gwefan rhag <a href="%2$s">%3$s o syllwadau sbam</a>.

en: <a href="%s">Akismet</a> blocks spam from getting to your blog.
cy_GB: Mae <a href="%s">Akismet</a> yn rhwystro sbam rhag cyrraedd eich blog.

en: <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong> | <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong>
cy_GB[0]: <strong class="count">%1$s spam</strong>wedi ei rwystro gan <strong>Akismet</strong>
cy_GB[1]: <strong class="count">%1$s spam</strong>wedi eu rhwystro gan <strong>Akismet</strong>
cy_GB[2]: <strong class="count">%1$s spam</strong>wedi eu rhwystro gan <strong>Akismet</strong>
cy_GB[3]: <strong class="count">%1$s spam</strong>wedi eu rhwystro gan <strong>Akismet</strong>

en: A 12-character Akismet API key. Available at akismet.com/account
cy_GB: Allwedd API Akismet 12 nod. Ar gael yn akismet.com/account

en: API Key
cy_GB: Allwedd API

en: API key
cy_GB: Allwedd API

en: API key must be set to fetch stats.
cy_GB: Rhaid gosod yr allwedd API i estyn yr ystadegau.

en: Account
cy_GB: Cyfrif

en: Account overview
cy_GB: Trosolwg cyfrif

en: Accuracy
cy_GB: Cywirdeb

en: Active
cy_GB: Gweithredol

en: Akismet %1$s requires WordPress %2$s or higher.
cy_GB: Mae Akismet %1$s angen WordPress %2$s neu uwch.

en: Akismet Anti-spam
cy_GB: Akismet Gwrth-Sbam

en: Akismet Anti-spam strictness
cy_GB: Llymder gwrth-sbam Akismet

en: Akismet Anti-spam: Spam Protection
cy_GB: Akismet Gwrth-Sbam: Diogelwch Rhag Sbam

en: Akismet Configuration
cy_GB: Ffurfweddu Akismet

en: Akismet FAQ
cy_GB: Cwestiynau am Akismet

en: Akismet Setup
cy_GB: Gosod t

en: Akismet Stats
cy_GB: Ystadegau Akismet

en: Akismet Support
cy_GB: Cefnogaeth Akismet

en: Akismet Widget
cy_GB: Teclyn Akismet

en: Akismet caught this comment as spam and updated its status via webhook.
cy_GB: Mae Akismet wedi dal y sylw hen fel sbam ac wedi diweddaru ei statws drwy webhook.

en: Akismet caught this comment as spam during an automatic retry.
cy_GB: Daliodd Akismet y sylw hwn fel sbam yn ystod ailgeisiad awtomatic.

en: Akismet caught this comment as spam.
cy_GB: Daliodd Akismet y sylw hwn fel sbam.

en: Akismet checked %s comment. | Akismet checked %s comments.
cy_GB[0]: Gwiriodd %s sylw gan Akismet.
cy_GB[1]: Gwiriodd %s sylw gan Akismet.
cy_GB[2]: Gwiriodd %s sylw gan Akismet.
cy_GB[3]: Gwiriodd %s sylw gan Akismet.

en: Akismet cleared this comment and updated its status via webhook.
cy_GB: Mae Akismet wedi clirio'r sylw hwn ac wedi diweddaru ei statws drwy webhook.

en: Akismet cleared this comment during a recheck. It did not update the comment status because it had already been modified by another user or plugin.
cy_GB: Mae Akismet wedi clirio'r sylw yn ystod ail wiriad. Nid yw wedi diweddaru'r statws sylwadau gan ei fod wedi ei newid gan ddefnyddiwr arall neu ategyn.

en: Akismet cleared this comment during an automatic retry.
cy_GB: Pasiodd Akismet y sylw hwn yn ystod ailgeisio awtomatig.

en: Akismet cleared this comment.
cy_GB: Cliriodd Akismet y sylw hwn.

en: Akismet could not recheck your comments for spam.
cy_GB: Nid oedd modd i Akismet ailwirio'ch sylwadau am sbam.

en: Akismet detailed stats
cy_GB: Ystadegau manwl Akismet

en: Akismet determined this comment was spam during a recheck. It did not update the comment status because it had already been modified by another user or plugin.
cy_GB: Penderfynodd Akismet mai sbam yw'r sylw hwn wrth ail wirio. Nid yw wedi diweddaru'r statws sylwadau gan ei fod wedi ei newid gan ddefnyddiwr arall neu ategyn.

en: Akismet encountered a problem with a previous SSL request and disabled it temporarily. It will begin using SSL for requests again shortly.
cy_GB: Profodd Akismet anhawster gyda'r cais SSL blaenorol ac fe'i hanalluogwyd dros dro. Bydd yn cychwyn defnyddio ceisiadau SSL eto, cyn bo hir.

en: Akismet error code: %s
cy_GB: Cod gwall Akismet: %s

en: Akismet filters out spam, so you can focus on more important things.
cy_GB: Mae Akismet yn hidlo sbam, fel y gallwch ganolbwyntio ar y pethau pwysicaf.

en: Akismet has detected a problem.
cy_GB: Mae Akismet wedi canfod anhawster.

en: Akismet has saved you %d hour! | Akismet has saved you %d hours!
cy_GB[0]: Ae Akismet wedi arbed %d awr i chi!
cy_GB[1]: Ae Akismet wedi arbed %d awr i chi!
cy_GB[2]: Ae Akismet wedi arbed %d awr i chi!
cy_GB[3]: Ae Akismet wedi arbed %d awr i chi!

en: Akismet has saved you %d minute! | Akismet has saved you %d minutes!
cy_GB[0]: Mae Akismet wedi arbed %d munud i chi!
cy_GB[1]: Mae Akismet wedi arbed %d munud i chi!
cy_GB[2]: Mae Akismet wedi arbed %d munud i chi!
cy_GB[3]: Mae Akismet wedi arbed %d munud i chi!

en: Akismet has saved you %s day! | Akismet has saved you %s days!
cy_GB[0]: Mae Akismet wedi arbed %s diwrnod i chi!
cy_GB[1]: Mae Akismet wedi arbed %s diwrnod i chi!
cy_GB[2]: Mae Akismet wedi arbed %s diwrnod i chi!
cy_GB[3]: Mae Akismet wedi arbed %s diwrnod i chi!

en: Akismet is not configured. Please enter an API key.
cy_GB: Nid yw Akismet wedi'i ffurfweddu. Rhowch eich allwedd API.

en: Akismet is now protecting your site from spam.
cy_GB: Mae Akismet nawr yn diogelu eich gwefan rhag sbam.

en: Akismet privacy notice
cy_GB: Rhybudd preifatrwydd Akismet

en: Akismet provisionally cleared this comment.
cy_GB: Cliriodd Akismet y sylw hwn dros dro.

en: Akismet re-checked and caught this comment as spam.
cy_GB: Ail wiriodd Akismet y sylw hwn a'i ddal fel sbam.

en: Akismet re-checked and cleared this comment.
cy_GB: Ail wiriodd Akismet y sylw hwn a'i glirio.

en: Akismet runs quietly in the background, saving you hours of manual moderation.
cy_GB: Mae Akismet yn rhedeg yn dawel yn y cefndir, gan arbed oriau o gymedroli â llaw i chi.

en: Akismet stats
cy_GB: Ystadegau Akismet

en: Akismet was unable to check this comment (response: %s) but will automatically retry later.
cy_GB: Nid oedd modd i Akismet wirio'r sylw hwn (ymateb: %s), bydd ceisio eto yn awtomatig yn nes ymlaen.

en: Akismet was unable to check this comment but will automatically retry later.
cy_GB: Nid oedd Akismet yn gallu gwirio'r sylw hwn ond bydd yn ceisio eto yn awtomatig yn hwyrach.

en: Akismet was unable to recheck this comment (response: %s).
cy_GB: Nid oedd modd i Akismet ail wirio'r sylw hwn (ymateb: %s).

en: Akismet was unable to recheck this comment.
cy_GB: Nid oedd Akismet yn gallu ailwirio'r sylw hwn.

en: Akismet works with other plugins to keep spam away.
cy_GB: Mae Akismet yn gweithio gydag ategion eraill i gadw sbam i ffwrdd.

en: All systems functional.
cy_GB: Pob system yn weithredol.

en: All time
cy_GB: O'r cychwyn

en: Almost done! Configure Akismet and say goodbye to spam
cy_GB: Bron a gorffen! Ffurfweddwch Akismet a ffarweliwch â sbam

en: Always put spam in the Spam folder for review.
cy_GB: Gosod y sbam yn y ffolder Sbam i mi eu hadolygu.

en: An Akismet API key has been defined in the %s file for this site.
cy_GB: Mae allwedd API Akismet wedi&#39;i ddiffinio yn y ffeil %s ar gyfer y wefan hon.

en: Automattic - Anti-spam Team
cy_GB: Automattic - Tîm Gwrth Sbam

en: Awaiting spam check
cy_GB: Disgwyl gwirio sbam

en: Back to settings
cy_GB: Nôl i'r gosodiadau

en: Cancelled
cy_GB: Wedi ei ddiddymu

en: Change
cy_GB: Newid

en: Cheatin&#8217; uh?
cy_GB: Twyllo, ai e?

en: Check for Spam
cy_GB: Gwirio am Sbam

en: Checking for Spam (%1$s%)
cy_GB: Gwirio am Sbam (%1$s%)

en: Choose to either discard the worst spam automatically or to always put all spam in spam folder.
cy_GB: Dewiswch i ddileu'r sbam gwaethaf yn awtomatig neu i gadw'r cyfan mewn ffolder sbam.

en: Cleaning up spam takes time.
cy_GB: Mae clirio sbam yn cymryd amser.

en: Cleared by Akismet
cy_GB: Wedi'i gymeradwyo gan Akismet

en: Click the Use this Key button.
cy_GB: Cliciwch y botwm Defnyddiwch yr Allwedd hon.

en: Comment #%d could not be checked.
cy_GB: Nid oedd modd i sylw #%d gael ei wirio.

en: Comment #%d is not spam.
cy_GB: Nid yw sylw #%d yn sbam.

en: Comment #%d is spam.
cy_GB: Mae sylw #%d yn sbam.

en: Comment History
cy_GB: Hanes Sylwadau

en: Comment discarded.
cy_GB: Sylw wedi&#39;i ddileu.

en: Comment not found.
cy_GB: Heb ganfod sylw.

en: Comment status was changed to %s
cy_GB: Newidwyd statws y sylw i %s

en: Comment was caught by %s.
cy_GB: Cipiwyd y sylw gan %s.

en: Comments
cy_GB: Sylwadau

en: Compatible plugins
cy_GB: Ategion cydnaws

en: Compatible plugins (new feature)
cy_GB: Ategion cydnaws (nodwedd newydd)

en: Connect with API key
cy_GB: Cysylltu ag allwedd API

en: Connect with Jetpack
cy_GB: Cysylltu â Jetpack

en: Contact Akismet support
cy_GB: Cysylltu a chefnogaeth Akismet

en: Copy and paste the API key into the text field.
cy_GB: Copïwch a gludo'r allwedd API i'r maes testun.

en: Could not find matching comment.
cy_GB: Methu canfod sylw sy'n cyfateb.

en: Currently unable to fetch stats. Please try again.
cy_GB: Methu estyn yr ystadegau, ar hyn o bryd. Ceisiwch eto'n hwyrach.

en: Detailed stats
cy_GB: Ystadegau manwl

en: Disabled.
cy_GB: Analluogwyd.

en: Disconnect this account
cy_GB: Datgysylltu'r cyfrif hwn

en: Display a privacy notice under your comment forms.
cy_GB: Dangoswch rybudd preifatrwydd o dan eich ffurflenni sylwadau.

en: Display the number of spam comments Akismet has caught
cy_GB: Dangos y nifer o sylwadau sbam mae Akismet wedi eu dal

en: Do not display privacy notice.
cy_GB: Peidiwch â dangos hysbysiad preifatrwydd.

en: Documentation for %s
cy_GB: Dogfennaeth ar gyfer %s

en: Eliminate spam from your site
cy_GB: Cael gwared â sbam ar eich gwefan

en: Enabled.
cy_GB: Galluogwyd.

en: Enter an API Key
cy_GB: Rhowch Alwedd API

en: Enter your API key
cy_GB: Rhowch eich allwedd API

en: Enter/remove an API key.
cy_GB: Rhoi/Tynnu allwedd API.

en: Error getting compatible plugins.
cy_GB: Gwall wrth gael ategion cydnaws.

en: Failed to connect to Akismet.
cy_GB: Wedi methu cysylltu ag Akismet.

en: Flagged as spam by %s
cy_GB: Wedi'i nodi fel sbam gan %s

en: Flagged as spam by Akismet
cy_GB: Wedi'i nodi fel sbam gan Akismet

en: Flexible pricing
cy_GB: Prisio hyblyg

en: For more information:
cy_GB: Rhagor o wybodaeth:

en: Get started
cy_GB: Cychwyn arni

en: History
cy_GB: Hanes

en: If true, Akismet will automatically discard the worst spam automatically rather than putting it in the spam folder.
cy_GB: Os yw&#39;n wir, bydd Akismet yn diddymu&#39;r sbam gwaethaf yn awtomatig yn hytrach na&#39;i roi yn y ffolder sbam.

en: If true, show the number of approved comments beside each comment author in the comments list page.
cy_GB: Os yw&#39;n wir, dangoswch nifer y sylwadau a gymeradwywyd wrth ymyl pob awdur sylw yn y dudalen rhestr sylwadau.

en: If you already have an API key
cy_GB: Os oes gennych eisoes allwedd API

en: Learns from billions of spam signals across the web to stop junk before it reaches you.
cy_GB: Yn dysgu o biliynau o signalau sbam ar draws y we i atal sothach cyn iddo'ch cyrraedd chi.

en: Machine learning accuracy
cy_GB: Cywirdeb dysgu peirianyddol

en: Manual Configuration
cy_GB: Ffurfweddu â Llaw

en: Manually enter an API key
cy_GB: Rhowch allwedd API â llaw

en: Missing
cy_GB: Coll

en: Multiple comments matched request.
cy_GB: Mae nifer o sylwadau'n cyfateb i'r cais.

en: Name your own price for personal sites. Businesses start on a paid plan.
cy_GB: Enwch eich pris eich hun ar gyfer gwefannau personol. Mae busnesau'n dechrau ar gynllun taledig.

en: Network functions are disabled.
cy_GB: Diffoddwyd swyddogaethau'r rhwydwaith.

en: New
cy_GB: Newydd

en: New to Akismet
cy_GB: Newydd i Akismet

en: Next billing date
cy_GB: Dyddiad bilio nesaf

en: No comment history.
cy_GB: Dim hanes sylwadau.

en: No comments were caught as spam.
cy_GB: Nid oes dim sylwadau wedi eu dal yn y sbam.

en: No subscription found
cy_GB: Heb ganfod tanysgrifiad

en: Note:
cy_GB: Nodyn:

en: On this page, you are able to set up the Akismet plugin.
cy_GB: Mae modd i chi osod ategyn Akismet ar y dudalen hon.

en: On this page, you are able to update your Akismet settings and view spam stats.
cy_GB: Ar y dudalen hon, gallwch ddiweddaru eich gosodiadau Akismet a gweld ystadegau sbam.

en: On this page, you are able to view stats on spam filtered on your site.
cy_GB: Ar y dudalen hon, mae modd gweld ystadegau ar y sbam sydd wedi ei hidlo ar eich gwefan.

en: Overview
cy_GB: Trosolwg

en: Past six months
cy_GB: Y chwe mis diwethaf

en: Please <a href="%1$s">upgrade WordPress</a> to a current version, or <a href="%2$s">downgrade to version 2.4 of the Akismet plugin</a>.
cy_GB: Os gwelwch chi'n dda <a href="%1$s">diweddarwch WordPress</a> i fersiwn gyfredol neu <a href="%2$s"> defnyddiwch fersiwn 2.4 o ategyn Akismet</a>.

en: Please check your <a href="%s">Akismet configuration</a> and contact your web host if problems persist.
cy_GB: Gwiriwch eich <a href="%s">ffurfweddiad Akismet</a> a cysylltwch â'ch gweinyddwr gwe os yw'r anhawster yn parhau.

en: Please update your payment information.
cy_GB: Diweddarwch eich manylion talu.

en: Privacy
cy_GB: Preifatrwydd

en: Processed %d comment. | Processed %d comments.
cy_GB[0]: Wedi prosesu %d sylw.
cy_GB[1]: Wedi prosesu %d sylw.
cy_GB[2]: Wedi prosesu %d sylw.
cy_GB[3]: Wedi prosesu %d sylw.

en: Protect your site from comment spam and contact form spam — automatically.
cy_GB: Diogelwch eich gwefan rhag sbam sylwadau a sbam ffurflen gyswllt — yn awtomatig.

en: Re-adding...
cy_GB: Ail-ychwanegu...

en: Remove this URL
cy_GB: Tynnu'r URL yma

en: Removing...
cy_GB: Tynnu...

en: SSL status
cy_GB: Statws SSL

en: Save changes
cy_GB: Cadw'r newidiadau

en: Seamlessly integrates with plugins like Elementor, Contact Form 7, Jetpack and WPForms.
cy_GB: Yn integreiddio'n ddi-dor ag ategion fel Elementor, Contact Form 7, Jetpack ac WPForms.

en: See supported integrations
cy_GB: Gweld yr integreiddiadau sy'n cael eu cefnogi

en: Set up your Akismet account
cy_GB: Creu eich cyfrif Akismet

en: Settings
cy_GB: Gosodiadau

en: Show all %d plugins
cy_GB: Dangos pob un o'r %d ategyn

en: Show less
cy_GB: Dangos llai

en: Show the number of approved comments beside each comment author in the comments list page.
cy_GB: Dangos y nifer o sylwadau sydd wedi eu cymeradwyo wrth ochr awduron sylwadau yn y rhestr sylwadau.

en: Show the number of approved comments beside each comment author.
cy_GB: Dangos y nifer o sylwadau wedi eu cymeradwyo wrth ochr pob awdur sylwadau.

en: Sign up for an account on %s to get an API Key.
cy_GB: Ymunwch am gyfrif ar %s i dderbyn Allwedd API.

en: Silently discard the worst and most pervasive spam so I never see it.
cy_GB: Dileu'r sbam gwaethaf a mwyaf lluosog yn dawel, fel na fydda i byth yn ei weld.

en: Since %1$s, your account made %2$s API calls, compared to your plan&#8217;s limit of %3$s.
cy_GB: Ers %1$s, mae eich cyfrif wedi gwneud %2$s o alwadau API, o'i gymharu ag uchafswm eich cynllun o %3$s.

en: Some comments have not yet been checked for spam by Akismet. They have been temporarily held for moderation and will automatically be rechecked later.
cy_GB: Nid yw rhai sylwadau wedi cael eu gwirio eto gan Akismet. Maen nhw wedi eu dal dros dro ar gyfer eu cymedroli a byddan nhw'n cael eu hail wirio yn nes ymlaen.

en: Spam Blocked
cy_GB: Sbam Rhwystrwyd

en: Spam blocked | Spam blocked
cy_GB[0]: Sbam wedi ei atal
cy_GB[1]: Sbam wedi ei atal
cy_GB[2]: Sbam wedi ei atal
cy_GB[3]: Sbam wedi ei atal

en: Spam filtering
cy_GB: Hidlo sbam

en: Spam in the %1$s older than %2$d day is deleted automatically. | Spam in the %1$s older than %2$d days is deleted automatically.
cy_GB[0]: Mae sbam yn %1$s sy'n hŷn na %2$d diwrnod yn cael ei ddileu'n awtomatig.
cy_GB[1]: Mae sbam yn %1$s sy'n hŷn na %2$d diwrnod yn cael eu dileu'n awtomatig.
cy_GB[2]: Mae sbam yn %1$s sy'n hŷn na %2$d diwrnod yn cael eu dileu'n awtomatig.
cy_GB[3]: Mae sbam yn %1$s sy'n hŷn na %2$d diwrnod yn cael eu dileu'n awtomatig.

en: Statistics
cy_GB: Ystadegau

en: Stats response could not be decoded.
cy_GB: Nid oedd modd dadgodio'r ymateb ystadegol.

en: Status
cy_GB: Statws

en: Strictness
cy_GB: Cyfyngder

en: Subscription Type
cy_GB: Math o Danysgrifiad

en: Subscription type
cy_GB: Math o danysgrifiad

en: Suspended
cy_GB: Wedi ei wahardd

en: Temporarily disabled.
cy_GB: Analluogwyd dros dro.

en: The 'comments' parameter must be an array.
cy_GB: Rhaid i'r paramedr 'comments' fod yn arae.

en: The API key you entered could not be verified.
cy_GB: Nid oedd modd dilysu'r allwedd API rydych wedi ei chyflwyno.

en: The Akismet subscription plan
cy_GB: Cynllun tanysgrifio Akismet

en: The key you entered is invalid. Please double-check it.
cy_GB: Mae'r allwedd yn annilys. Edrych arno eto.

en: The subscription status - active, cancelled or suspended
cy_GB: Statws tanysgrifio - gweithredol, diddymwyd neu wedi ei atal dros dro

en: The time period for which to retrieve stats. Options: 60-days, 6-months, all
cy_GB: Y cyfnod amser ar gyfer derbyn ystadegau. Dewis: 60 diwrnod, 6 mis, y cyfan

en: The value provided is not a valid and registered API key.
cy_GB: Nid yw&#39;r gwerth sydd wedi ei ddarparu yn allwedd API dilys ac wedi&#39;i gofrestru.

en: There is a problem with your API key.
cy_GB: Bu anhawster gyda'ch allwedd API.

en: There were no comments to check. Akismet will only check comments awaiting moderation.
cy_GB: Nid oedd unrhyw sylwadau i&#39;w gwirio. Dim ond yn y rhestr dan ystyriaeth fydd Akismet yn gwirio sylwadau.

en: There&#8217;s <a href="%2$s">%1$s comment</a> in your spam queue right now. | There are <a href="%2$s">%1$s comments</a> in your spam queue right now.
cy_GB[0]: Mae yna <a href="%2$s">%1$s sylw</a> yn eich casgliad sbam ar hyn o bryd.
cy_GB[1]: Mae yna <a href="%2$s">%1$s sylw</a> yn eich casgliad sbam ar hyn o bryd.
cy_GB[2]: Mae yna <a href="%2$s">%1$s sylw</a> yn eich casgliad sbam ar hyn o bryd.
cy_GB[3]: Mae yna <a href="%2$s">%1$s sylw</a> yn eich casgliad sbam ar hyn o bryd.

en: There&#8217;s nothing in your <a href='%s'>spam queue</a> at the moment.
cy_GB: Does dim yn eich <a href='%s'>casgliad sbam</a> ar hyn o bryd.

en: This comment was not sent to Akismet when it was submitted because it was caught by something else.
cy_GB: Nid yw'r sylw yma wedi ei anfon at Akismet pan gafodd ei gyflwyno oherwydd cafodd ei ddal gan y rhywbeth arall.

en: This comment was not sent to Akismet when it was submitted because it was caught by the comment disallowed list.
cy_GB: Nid yw'r sylw yma wedi ei anfon at Akismet pan gafodd ei gyflwyno oherwydd cafodd ei ddal gan y rhestr sylwadau anghymeradwy.

en: This comment was reported as not spam.
cy_GB: Adroddwyd nad sbam yw'r sylw hwn.

en: This comment was reported as spam.
cy_GB: Adroddwyd taw sbam yw'r sylw hwn.

en: This plugin you've installed is compatible. Follow the documentation link to get started. | These plugins you've installed are compatible. Follow the documentation links to get started.
cy_GB[0]: Mae'r ategyn hwn rydych chi wedi'i osod yn gydnaws. Dilynwch y ddolen ddogfennaeth i ddechrau arni.
cy_GB[1]: Mae'r ategion hyn rydych chi wedi'u gosod yn gydnaws. Dilynwch y dolenni dogfennaeth i ddechrau arni.
cy_GB[2]: Mae'r ategion hyn rydych chi wedi'u gosod yn gydnaws. Dilynwch y dolenni dogfennaeth i ddechrau arni.
cy_GB[3]: Mae'r ategion hyn rydych chi wedi'u gosod yn gydnaws. Dilynwch y dolenni dogfennaeth i ddechrau arni.

en: This site uses Akismet to reduce spam. <a href="%s" target="_blank" rel="nofollow noopener">Learn how your comment data is processed.</a>
cy_GB: Mae&#39;r wefan hon yn defnyddio Akismet i leihau sbam. <a href="%s" target="_blank" rel="nofollow noopener">Dysgwch sut mae eich data sylwadau yn cael ei brosesu.</a>

en: This site's API key is hardcoded and cannot be changed via the API.
cy_GB: Mae allwedd API y wefan hon wedi ei godio'n galed ac nid oes modd ei newid drwy'r API.

en: This site's API key is hardcoded and cannot be deleted.
cy_GB: Mae allwedd API y wefan hon wedi ei godio'n galed ac nid oes modd ei ddileu.

en: Title:
cy_GB: Teitl:

en: To help your site with transparency under privacy laws like the GDPR, Akismet can display a notice to your users under your comment forms.
cy_GB: I gynorthwyo'ch gwefan gyda thryloywder o dan gyfreithiau fel y GDPR, gall Akismet ddangos hysbysiad i'ch defnyddwyr o dan eich ffurflenni sylwadau.

en: URL removed
cy_GB: URL wedi ei dynnu

en: Un-spammed by %s
cy_GB: Dadsbamiwyd gan %s

en: Upgrade
cy_GB: Diweddaru

en: Upgrade plan
cy_GB: Cynllun uwchraddio

en: Upgrade to %s
cy_GB: Uwchraddiwch i %s

en: Used by millions, Akismet is quite possibly the best way in the world to <strong>protect your blog from spam</strong>. Akismet Anti-spam keeps your site protected even while you sleep. To get started: activate the Akismet plugin and then go to your Akismet Settings page to set up your API key.
cy_GB: Yn cael ei ddefnyddio gan filiynau, mae'n debygol taw Akismet yw'r ffordd orau i <strong>ddiogelu eich blog oddi wrth sbam</strong>. Mae Akismet Gwrth-Sbam yn cadw eich gwefan yn ddiogel wrth i chi gysgu. I gychwyn arni, agorwch eich ategyn Akismet ac yna mynd i dudalen eich Gosodiadau Akismet, i osod eich allwedd API.

en: Used by millions, Akismet is quite possibly the best way in the world to <strong>protect your blog from spam</strong>. It keeps your site protected even while you sleep. To get started, just go to <a href="admin.php?page=akismet-key-config">your Akismet Settings page</a> to set up your API key.
cy_GB: Yn cael ei ddefnyddio gan filiynau o bobl, mae'n bosib mai Akismet yw'r ffordd gorau i <strong>ddiogelu eich blog rhag spam</strong>. Mae'n cadw eich gwefan yn ddiogel hyd yn oed wrth i chi gysgu. I ddechrau arni, ewch i <a href="admin.php?page=akismet-key-config">eich tudalen Gosodiadau Akismet</a> i osod eich allwedd API.

en: Used by millions, Akismet is quite possibly the best way in the world to <strong>protect your blog from spam</strong>. Your site is fully configured and being protected, even while you sleep.
cy_GB: Yn cael ei ddefnyddio gan filiynau o bobl, mae'n bosib mai Akismet yw'r ffordd gorau i <strong>ddiogelu eich blog rhag spam</strong>. Mae'n cadw eich gwefan yn ddiogel hyd yn oed wrth i chi gysgu.

en: View comment history
cy_GB: Gweld hanes y cofnod

en: View documentation
cy_GB: Gweld dogfennaeth

en: WP-Cron has been disabled using the DISABLE_WP_CRON constant. Comment rechecks may not work properly.
cy_GB: Mae  WP-Cron wedi ei analluogi gan ddefnyddio cysonyn DISABLE_WP_CRON. Efallai na fydd ailwirio sylwadau'n gweithio'n iawn.

en: We collect information about visitors who comment on Sites that use our Akismet Anti-spam service. The information we collect depends on how the User sets up Akismet for the Site, but typically includes the commenter's IP address, user agent, referrer, and Site URL (along with other information directly provided by the commenter such as their name, username, email address, and the comment itself).
cy_GB: Rydym yn casglu gwybodaeth am ymwelwyr sy&#39;n rhoi sylwadau ar Wefannau sy&#39;n defnyddio ein gwasanaeth gwrth-sbam Akismet. Mae&#39;r wybodaeth a gasglwn yn dibynnu ar sut y mae&#39;r Defnyddiwr yn gosod Akismet ar gyfer y Wefan, ond fel arfer mae&#39;n cynnwys cyfeiriad IP y cyfeiriwr, asiant defnyddiwr, cyfeiriwr, ac URL y Wefan (ynghyd â gwybodaeth arall sy'n cael ei ddarparu yn uniongyrchol gan y sylwebydd fel eu henw, enw defnyddiwr, e-bost cyfeiriad, a&#39;r sylw ei hun).

en: We detected commercial activity on your site
cy_GB: Rydym wedi canfod defnydd masnachol ar eich gwefan

en: Works with popular contact forms
cy_GB: Yn gweithio gyda ffurflenni cyswllt poblogaidd

en: Would you like to <a href="%s">check pending comments</a>?
cy_GB: Hoffech chi <a href="%s">wirio'r sylwadau sy'n aros</a>?

en: You don&#8217;t have an Akismet plan.
cy_GB: Nid oes gennych gynllun Akismet.

en: You don&#8217;t have permission to do that.
cy_GB: Nid oes gennych ganiatâd i wneud hyn.

en: You need to enter an API key to activate the Akismet service on your site.
cy_GB: Rhaid gosod allwedd API i gychwyn gwasanaeth Akismet ar eich gwefan.

en: Your API key is no longer valid.
cy_GB: Nid yw eich allwedd API yn ddilys mwyach.

en: Your Akismet account usage is approaching your plan&#8217;s limit
cy_GB: Mae eich defnydd o gyfrif Akismet yn agosáu at uchafswm eich cynllun

en: Your Akismet account usage is over your plan&#8217;s limit
cy_GB: Mae eich defnydd o gyfrif Akismet dros uchafswm eich cynllun

en: Your Akismet plan has been cancelled.
cy_GB: Mae eich cynllun Akismet wedi'i ddiddymu.

en: Your Akismet subscription is suspended.
cy_GB: Mae eich tanysgrifiad Akismet wedi'i atal.

en: Your Web server cannot make SSL requests; contact your Web host and ask them to add support for SSL requests.
cy_GB: Nid yw eich gweinydd gwe'n gallu gwneud ceisiadau SSL: cysylltwch â'ch gwesteiwr Gwe a gofyn iddyn nhw ychwanegu cefnogaeth ar gyfer ceisiadau SSL.

en: Your account has been restricted
cy_GB: Mae eich cyfrif wedi'i gyfyngu

en: Your site can&#8217;t connect to the Akismet servers.
cy_GB: Nid yw eich gwefan yn gallu cysylltu â gweinyddwyr Akismet.

en: Zero effort
cy_GB: Dim ymdrech

[ctx: comments]
en: Spam
cy_GB: Sbam

en: spam folder
cy_GB: ffolder sbam
